igram

Aikace-aikacen kafofin watsa labarun Instagram yana ba da abun ciki kamar hotuna, vedios, reels, labaru, da IGTVs. Masu amfani za su iya so, da yin sharhi kan waɗannan posts. Abin takaici, Instagram ba ya ƙyale masu amfani su zazzage duk waɗannan abubuwan akan na'urar ku.

Don zazzage abun ciki, kuna buƙatar mafi kyawun mai saukewa. Lokacin da ka gano intanet akwai masu saukewa iri-iri. Yana da wuya a zabi mafi kyawun zaɓi daga dukansu. iGram yana ɗaya daga cikin mafi kyawun zaɓuɓɓuka waɗanda zaku iya amfani da su don saukar da abun cikin kafofin watsa labarai na Instagram.

iGram software ce ta kan layi wacce ake amfani da ita don zazzage bidiyo na Instagram, reels, hotuna, da sauran kafofin watsa labarai. Kuna iya amfani da wannan akan kowace na'ura, kuma tsarin zazzagewa yana da sauƙi misali, wayoyi da PC. Bugu da ari, masu amfani za su iya amfani da wannan ban mamaki software kyauta.

Yadda ake saukar da Media daga Instagram?

IGram kayan aiki na kan layi shine mafi kyawun zaɓi don zazzage kowane nau'in watsa labarai kamar hotuna, bidiyo, reels, da IGTVs. Masu amfani za su iya sauke abun ciki tare da taimakon matakai uku masu sauƙi. Mai zuwa shine hanyar da za a sauke kafofin watsa labarun Instagram tare da taimakon bin umarnin.

instagram-post-copy-link

Kwafi URL

Shiga aikace-aikacen Instagram ko gidan yanar gizon, kuma kwafi URL ɗin hoto, bidiyo, carousel, ko abun cikin IGTV da ake so.

paste-the-link

Manna hanyar haɗin yanar gizon

Koma zuwa iGram, liƙa hanyar haɗin da aka kwafi a cikin filin da aka keɓe, sannan danna maɓallin Zazzagewa.

Download results

Zazzagewa

Karɓi sakamakon da sauri tare da zaɓuɓɓuka masu inganci masu yawa; zazzage sigar da ta dace da bukatunku.


iGram Features

iGram sabis ne na kan layi don zazzage kafofin watsa labarai kyauta. Ya dace da kowace na'ura saboda sabis ne na kan layi. Don gudanar da wannan sabis ɗin, kuna buƙatar mai bincike don buɗe gidan yanar gizon iGram da zazzage kafofin watsa labarai da kuka fi so daga Instagram. Yana ba da fasali daban-daban waɗanda za ku iya amfani da su. Waɗannan su ne cikakkun bayanai na waɗannan ayyuka:

Instagram Videos Downloader

Wani abin al'ajabi na mai saukewa na iGram akan layi shine cewa zaku iya zazzage bidiyo daga Instagram. Masu amfani za su iya amfani da kowace na'ura don samun bidiyon Instagram.

Instagram Video Download

Mai Sauke Labarun Instagram

Sauƙaƙe zazzage labarun Instagram ta hanyar shigar da hanyar haɗin yanar gizo tare da kayan aikin mu kyauta. Babu asusu da ake buƙata, kuma gabaɗaya ba a san suna ba don dacewar ku.

Instagram Story Downloader

Mai Zazzage Hotunan Instagram

Sabis na kan layi na iGram yana ba da dama ga hotuna guda ɗaya da hotuna masu yawa na abubuwan Instagram. Masu amfani za su iya saukar da kowane hoto cikin sauƙi kai tsaye daga gidan yanar gizon su.

Instagram Photos Downloader

Instagram IGTV Downloader

IGTV shine nau'in dogon bidiyo akan Instagram wanda ba za ku rasa kallo ba. Don haka, zaku iya saukar da waɗannan bidiyon kuma ku kalli su daga baya cikin yanayin layi. Don haka, babu damuwa, ko da IGTV za a goge saboda kun ajiye shi akan na'urar ku.

Instagram IGTV Downloader

Instagram Reels Downloader

Zazzage reels na Instagram tare da taimakon iGram. Yin amfani da sabis ɗin saukar da reels na wannan dandali na kan layi sami duk reels da kuka fi so kai tsaye akan na'urar ku.

Instagram Reel Downloader

Mai Sauke Album

Wani lokaci, hotuna suna samuwa a cikin nau'i na albam. Masu amfani kuma za su iya zazzage waɗannan kundin ta amfani da iGram mai sauke albam. Ba zai ɗauki wani caji don amfani da wannan aikin ba.

Instagram Album Downloader

Kammalawa

iGram dandamali yana ba da sabis na zazzage kafofin watsa labarai na Instagram. Tsarin yana da sauƙi kuma zaka iya sauke kowane nau'in kafofin watsa labarai na Instagram cikin sauƙi. Yana bayar da ayyuka masu yawa kamar reels na hoto, bidiyo, da masu saukar da iGTV kyauta kuma mara iyaka.

FAQs

Q. Menene Mai Sauke Bidiyo na Instagram?

Kayan aiki ne na kan layi wanda zaku iya amfani da shi akan burauzar ku kuma zazzage kowane kafofin watsa labarai daga Instagram ta hanya mai amfani.

Q. Wani nau'in Tsarin Fayil yana Tallafin iGram don saukewa?

Tsarin da aka fi amfani dashi don hotuna yanzu shine jpg kuma don tsarin bidiyo mp4. iGram kuma yana goyan bayan waɗannan tsarin.

Q. Wadanne na'urori ne suka dace da mai saukar da iGram?

Abin farin ciki, kayan aiki ne na kan layi kuma don gudanar da wannan sabis ɗin kuna buƙatar mai bincike akan na'urar ku. Koyaya, yana dacewa da kowane na'ura kamar Android, iPhone, PC, kwamfutar hannu, da sauransu.

Q. Shin akwai iyaka ga adadin bidiyon da zan iya saukewa?

Babu iyaka don zazzage kafofin watsa labarai. Masu amfani za su iya samun bidiyoyi marasa iyaka.

Q. Zan iya Ajiye wanin abun ciki na bidiyo akan wannan rukunin yanar gizon?

Ee, iGram yana ba da wasu daban-daban kamar hotuna, reels, da abun ciki na IGTV akan Instagram.

Q. Yadda ake saukar da bidiyo da hotuna na Instagram akan layi?

Yana da sauƙi, kawai kwafi hanyar haɗin abubuwan da ake buƙata, liƙa a cikin wurin da aka bayar, sannan danna don zazzage shi.

Q. Zan iya Zazzage hotuna da bidiyo daga kowane mai amfani?

Masu amfani kawai za su iya zazzage kafofin watsa labarai waɗanda aka buga a bainar jama'a kuma akwai su. Koyaya, ba za ku sami damar shiga abubuwan sirri na kowane mai amfani ba.

Q. Menene mafi girman ingancin hotuna da bidiyo da zan iya saukewa?

Koyaya, ingancin kafofin watsa labarai ya dogara da ingancinsa na asali. Amma ingancin hoton da ke akwai shine 1080, 1350 pixels kuma ingancin bidiyo shine HD 720p.